Hanyar Da Aka Dace Don Amfani ko Sakin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ratchet

Idan ya zo ga tabbatar da kaya, babu abin da ya bugi madaurin bera.Ratchet madaurina yau da kullun ana amfani da su don ɗaure kaya yayin sufuri.Domin waɗannan madauri na iya ɗaukar nauyin nauyi daban-daban da girman kaya.A matsayin mabukaci, ta yaya za mu iya ɗaukar madaurin berayen da suka fi dacewa a kasuwa?Domin yin amfani da madaurin ratchet ɗinku yadda ya kamata, anan zamu iya gaya muku yadda ake amfani da kuma sakin madaurin ratchet.

Kafin mu tabbatar da kaya, yakamata mu zaɓi wanda ya fi aiki gwargwadon girman kaya da nauyin kaya.Yi amfani da madauri koyaushe tare da ƙima sama da nauyin nauyinka.Wani kuma yana duba madauri don alamun lalacewa kafin amfani da su.Kar a yi amfani da madauri mai faɗuwa, ɓarna, karyewa ko sawa a dinki, hawaye, yanke, ko kayan aiki mara lahani.Idan ba za mu iya zaɓar wanda ya dace ba, to, haɗarin hanya na gab da faruwa.

labarai-2-5

Zare madaurin ta cikin madauki sannan kuma ku danne ratchet don ƙarasa shi.

labarai-2-3

labarai-2-4

1. Yi amfani da hannun sakin don buɗe ratchet.Hannun sakin, yana tsakiyar tsakiyar babban yanki mai motsi na ratchet.Zamo hannun sakin sannan ka juye ratchet ɗin gabaɗaya.Saita buɗaɗɗen bera a kan tebur a gabanka don tasoshin ƙafafu (cogs) suna fuskantar sama.Saka ƙarshen madauri mai sako-sako da shi cikin mandrel na ratchet.

2. Cire madauri ta hanyar rami a cikin mandrel har sai ya ji taut.Ka tuna cewa koyaushe zaka iya ƙarfafa shi tare da ratchet daga baya, don haka kada ka damu da yawa game da tsayi.

3. Kiyaye kayan aikinka tare da madaidaicin abin da aka makala, kamar rumbun kaya, rumfa ko ƙugiya da aka ɗora a cikin gadon babbar mota.Kada a jarabce ku daura kaya a saman motar ku idan ba ku da wani nau'i-nau'i-ba za ku taba iya tabbatar da igiyoyin ratchet isa don ɗaukar kaya ba.

4. Maɗa ƙarshen madaidaicin ratchet zuwa ƙasa mai ƙarfi, duba tsayin gidan yanar gizon don tabbatar da cewa baya karkata kuma ya faɗi daidai da kayanku.A hankali a ɗaure madaurin, duba inda aka ajiye gidan yanar gizon yayin da kake zuwa don tabbatar da cewa baya motsawa ko ɗaure wani wuri.Cinch har sai madaurin ya yi ƙunci amma a yi hankali kada a daɗe, wanda zai iya lalata madauri ko duk abin da kuke ɗaure.

5. Kulle madaurin lafiya.Juya ratchet baya cikin rufaffen matsayi.Danna shi a rufe har sai kun ji an kulle.Wannan yana nufin cewa an kulle madauri a wurin kuma yakamata ya riƙe kayanku amintacce.

Saki madauri

labarai-2-1

labarai-2-2

1. Ja ka riƙe maɓallin saki.Kuma yana kan saman berayen.

2. Buɗe ratchet gabaɗaya kuma cire webbing daga mandrel.Juya ratchet ɗin gaba ɗaya ya buɗe don ya kwanta, sannan ja gefen madaurin da ba a kafa ba.Wannan zai saki madauri daga riƙon berayen kuma ya ba ka damar cire madaurin gaba ɗaya.

3. Latsa maɓallin saki don buɗewa da rufe ratchet sake.Gano gano maɓallin saki kuma ka riƙe shi yayin da kake juye ratchet ɗin rufe.Wannan zai kiyaye berayen a cikin kulle-kulle har sai an shirya don sake amfani da shi.

Qingdao Zhongjia Cargo Control Co., Ltd yana kera kowane nau'in ƙugiya na ratchet, kamar nauyi mai nauyi don ƙananan nauyi da nauyi mai nauyi don babban nauyin kaya.Kawai zaɓi madaidaitan madaurin ratchet daga nan.


Lokacin aikawa: Oktoba-24-2022
Tuntube Mu
con_fexd